TÔ MÀU CÙNG THUYKAI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Key Sử Dụng Cho Avira AntiVir Premium & Avira Premium Security Suite đến ngày 02 tháng 08/2010

Go down

Key Sử Dụng Cho Avira AntiVir Premium & Avira Premium Security Suite đến ngày 02 tháng 08/2010 Empty Key Sử Dụng Cho Avira AntiVir Premium & Avira Premium Security Suite đến ngày 02 tháng 08/2010

Bài gửi by Thuykai 19th June 2010, 11:31 am

ôm nay mình up file key mới để ACE có thể tải về kích hoạt cho 2 phiên bản Avira AntiVir Premium & Avira Premium Security Suite v9_10, file key có hạn sử dụng đến ngày 02 tháng 08/2010, ACE hãy chọn chính xác phiên bản đang sử dụng để tải nhé.

Để tránh tình trạng file key bị hỏng trong quá trình tải, ACE nên sử dụng chức năng download của trình duyệt đang sử dụng và mặc định file key sẽ được lưu trên desktop

Avira AntiVir Premium:
[You must be registered and logged in to see this link.]
File key kích hoạt cho Avira Premium Security Suite bị lỗi nên mình đã up file key mới để ACE tải về thay thế cho file key đã up, file key mới có hạn sử dụng đến ngày 06 tháng 08/2010

Avira Premium Security Suite sử dụng đến ngày 06 tháng 08/2010:
[You must be registered and logged in to see this link.]

Lưu Ý: ACE tải file key để kích hoạt cho Avira Premium Security Suite nếu có xảy ra lỗi xin hãy thông báo cho mình biết để mình đăng ký và up file key mới nhé.

File key mới sử dụng cho Avira Premium Security Suite đã được bạn Vkhkahp và mình test đều có kết quả tốt, ACE yên tâm tải về kích hoạt cho sản phẩm nhé.

Cám Ơn Vkhkahp & Canhoc111 đã thông báo kết quả kích hoạt file key mới sử dụng cho Avira Premium Security Suite

Chúc Vui Vẻ & Thành Công! Thân.
Thuykai
Thuykai
Thành viên mới

Tổng số bài viết : 610
Danh tiếng : 11

https://thuykai.forumvi.com

- Similar topics