TÔ MÀU CÙNG THUYKAI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Em có vài nhời

2 posters

Go down

Em có vài nhời Empty Em có vài nhời

Bài gửi by luongchinh 23rd September 2010, 9:21 am

Em hỏi khí không phải chứ cái mục góp ý cho forum các bác mở ra để làm cảnh hay sao mà không cho mem gửi bài mới + reply thế?
Mà bác Picasso có phải anh Thủy dạy trong Bảo Lâm không nhể? Bác nhận ra em không? cheers
Hôm nay google tự dưng mò ra trang web này, chắc sắp tới sẽ đóng góp thêm cho forum Razz

P/S: Topic này của em là sai box + lạc chủ đề, khi nào rảnh các bác xóa đi hộ em nhá Wink)
Còn nếu đúng là bác Thủy làm admin thì sao bác không ới em một câu về cái vụ host hiếc + domain, cái này em giúp có khó gì đâu, mà em là ghét xài đồ chùa nhá bounce

luongchinh

Tổng số bài viết : 5
Danh tiếng : 0

Em có vài nhời Empty Re: Em có vài nhời

Bài gửi by Thuykai 5th October 2010, 10:26 pm

luongchinh đã viết:Em hỏi khí không phải chứ cái mục góp ý cho forum các bác mở ra để làm cảnh hay sao mà không cho mem gửi bài mới + reply thế?
Mà bác Picasso có phải anh Thủy dạy trong Bảo Lâm không nhể? Bác nhận ra em không? cheers
Hôm nay google tự dưng mò ra trang web này, chắc sắp tới sẽ đóng góp thêm cho forum Razz

P/S: Topic này của em là sai box + lạc chủ đề, khi nào rảnh các bác xóa đi hộ em nhá Wink)
Còn nếu đúng là bác Thủy làm admin thì sao bác không ới em một câu về cái vụ host hiếc + domain, cái này em giúp có khó gì đâu, mà em là ghét xài đồ chùa nhá bounce
Anht Thủy đây, nhưng mà em nói vậy cũng không hẳn đâu, xài chùa là xài free đàng hoàng, chứ không phải "hàng cấm" đâu nhé....Cái quan trọng là có ai biết forum mình hay không, có phát triển hay không thôi, chứ free hay không cũng như nhau cả, chỉ khác cái là ...oai hơn thôi... Very Happy
Lỗi không cho mem gửi bài mới + reply trong BOX gửi ý kiến thì anh đã chỉnh sửa lại...

Từ trước tới giờ anh chưa test thử và cũng chẳng có ai có ý kiến về vụ này nên anh không biết gì cả.

Cám ơn chú em đã viết bài...

PS: Dạo này trang của em thế nào rùi ? tuoitrecaobang.com ấy ? Có lần anh vào không được thế là anh không vào nữa....Từ đó chưa vào lần nào....
Thuykai
Thuykai
Thành viên mới

Tổng số bài viết : 610
Danh tiếng : 11

https://thuykai.forumvi.com

Bài gửi by luongchinh 7th October 2010, 4:28 pm

Ý em là nếu như khi mở bác hỏi em ý, thì em hỗ trợ host, cái host em BW và dung lượng đều 60GB, bỏ tiền ra mua cả chứ ko xài chùa nên ko sợ die. Còn các bác dùng free thì em ngó đuôi tên miền là biết rồi.

Bác muốn phát triền diễn đàn chuyên dành cho giáo viên CB thì nó phải phong phú về nội dung mới được, các vấn đề như bài giảng, phương pháp, chuyên đề,... mấy cái này nếu forum mình thảo luận nhiều là sẽ có khối người quan tâm. Mà bây giờ giáo viên đựoc soạn thảo trên máy tính rồi mà, lại càng ngày càng thuận lợi về internet. Chỗ em ai cũng đua mua laptop kìa.

Trang tuoitrecaobang.com vẫn là của em, nhưng mà dạo này không có thời gian phát triển, làm ăn rồi, mở cửa hàng máy tính nho nhỏ ở NB được mấy tháng rồi, ở dưới HN lâu quá giờ các cụ bắt về Very Happy Thành ra không phát triền được ttcb, vẫn phát triển vietmaker.com thôi.

luongchinh

Tổng số bài viết : 5
Danh tiếng : 0

Bài gửi by Thuykai 7th October 2010, 5:17 pm

luongchinh đã viết:Ý em là nếu như khi mở bác hỏi em ý, thì em hỗ trợ host, cái host em BW và dung lượng đều 60GB, bỏ tiền ra mua cả chứ ko xài chùa nên ko sợ die. Còn các bác dùng free thì em ngó đuôi tên miền là biết rồi.

Bác muốn phát triền diễn đàn chuyên dành cho giáo viên CB thì nó phải phong phú về nội dung mới được, các vấn đề như bài giảng, phương pháp, chuyên đề,... mấy cái này nếu forum mình thảo luận nhiều là sẽ có khối người quan tâm. Mà bây giờ giáo viên đựoc soạn thảo trên máy tính rồi mà, lại càng ngày càng thuận lợi về internet. Chỗ em ai cũng đua mua laptop kìa.

Trang tuoitrecaobang.com vẫn là của em, nhưng mà dạo này không có thời gian phát triển, làm ăn rồi, mở cửa hàng máy tính nho nhỏ ở NB được mấy tháng rồi, ở dưới HN lâu quá giờ các cụ bắt về Very Happy Thành ra không phát triền được ttcb, vẫn phát triển vietmaker.com thôi.

Cảm ơn chú nhiều, forum vẫn có các mục đó, vì dụ như phương pháp giảng dạy, chuyên đề, bài giảng... nhưng dạo này anh bận quá nên chẳng có thời gian nữa, và chủ yếu các member vào là để download các soft thôi, chẳng thấy GV nào rành lắm về việc upload/download vào đây cả... với lại làm forum cho vui thôi, chứ chẳng ai trả phí và trả công cho mình nên công việc chính vẫn là lên lớp giảng bài thôi...Các trang chuyên nghành dành riêng cho GV thì trên mạng đầy rẫy và đã có các chuyên gia lo vụ này rùi mà ...Trang của anh chỉ là GV Cao Bằng,có cái gì riêng về CB thì đưa lên hay hơn...
Cảm ơn chú nhiều
Thuykai
Thuykai
Thành viên mới

Tổng số bài viết : 610
Danh tiếng : 11

https://thuykai.forumvi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content